MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Telkphone:  (028) - 2642830 VETA MARA
P. O, Box 188
Faux (028)-2640235 MUSOMA
MARA - TANZANIA
Ermeil: maravtc®veta.go.tz
MKATABA WA FUNDI - LOCAL FUNDIS’ CONTRACT
1. Mkataba huu umefungwa leo Siku ya \.0 Mwezi wa ...%. 3. Mwaka SZ(DQ:_Z- Kati ya

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha .o A, o ., S.L.p. )52 MO Bbacho
kinawakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi VETA Mara S.L.P. 188,
Musoma. (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja

NA

Mwajiri amekubali zabuni/maombi ya fundi ya kufanya kazi, kd‘iﬁiéliza na kurekebisha
makosa yote yatakayojitokeza

Katika mkataba huu maneno na maana yake ni sawaa na kama ilivyo kwenye sheria za
mikataba ya majenzi; Ankra ya gharama na michoro vitatumika kama sehemu ya mkataba
huu.

Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kwa kadri ya mahitaji ya fundi hadi kazi
itakapokamilika.

Fundi atatoa nguvu kazi inayotakiwa (Vibarua), Chakula na vifaa vya ufundi wake kutenda
kazi hiyo na kuimaliza kwa wakati

Vitendo vya wizi wowote haviruhusiwi kabisa eneo la kazi katika kipindi chote cha mradi.
Mwajiri atamlipa Fundi gharama za ufundi, ndani ya siku kumi na nne baada ya kuomba
malipo kwa 10% ya malipo ya awali, kazi ikikamilika kwa 20% atamlipa 15% ya gharama za
ufundi, kazi ikikamilika kwa 50% atamlipa 20% ya gharama ya ufundi, kazi ikifika kwa 80%

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa Mkuu wa Chuo,




atamlipa 30% ya gharama ya ufundi na kazi tkakamilika kwa 100% atamlipa 20% ya malipo
ya ufundi. hivyo kwa kila hatua ya Ujenzi itakayokamilika kama fnavyosomeka atalipwa
jumla ya Tsh?}mrgmg,,?ﬂ/{ufﬁfw MOSH ’74({’)

8. Fundi anatakiwa kuwalipa vibarua allowaajiri mara baada ya kupokea malipo ya kazi
waliofanya kutokana na makubaliano yao.

9. Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya sheria za nchi zinazohusiana na kazi

anayoifanya.
10. Kukubali kukatwa na mwaajiri kodi ya zuio (witholding tax)

KWAMBA
IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
> l}STADI, NA CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHA VETA MARA
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Jina:
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Wadhifa:

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa Miuu wa Chuo,



